ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ XV ควรรอมอร์เตอร์โชว์ไหม  (อ่าน 17582 ครั้ง)

loneranger

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ไปดูรถมาแล้วระหว่าง X5 กับ XV ตอนนี้ตัดสินใจมาทาง XV ควรรอมอร์เตอร์โชว์ไหมครับ

bluemarine

• ชั่วโมงขับห้าพันไมล์
  • **
Re: สนใจ XV ควรรอมอร์เตอร์โชว์ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: January 28, 2015, 19:50:52 »
โปรช่วงนี้ผมว่าไม่ต้องรอแล้วครับ แต่ละค่ายดีๆทั้งนั้น

rafarel

• ชั่วโมงขับสองหมื่นไมล์
Re: สนใจ XV ควรรอมอร์เตอร์โชว์ไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: January 28, 2015, 20:22:58 »
ส่วนตัวผม ถ้าไม่รีบใช้รถจริงๆ ผมจะรออะครับ  :dance2:

mrpich

• ชั่วโมงขับหนึ่งหมื่นไมล์
  • อยู่กับรถนี่มันมีความสุขแฮะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: January 28, 2015, 22:34:03 »
ถ้าสนใจตัว sti 1.39 ล้าน ผมว่าควรรอครับ เพราะตอนนี้เพิ่มเปิดตัวยังไม่มีโปรน่าสนใจ
แต่ถ้าสนใจตัว 2.0i 1.25 ล้านรีบจัดเลยครับ เพราะตอนนี้เค้ากำลังตัดoption ออกเช่นพวกราวหลังคา จอหมอน ที่ปิดสัมภาระท้าย เห็นว่าเหลืออีกไม่กี่คันที่เค้ายังไม่ถอดออก ส่วนโปรผมไม่แน่ใจว่ายังเหมือนเมื่อปลายปีที่ผมจองไปหรือป่าว ปลายปีที่ผ่านมาโปรแรงม๊าก
อ้อ เกือบลืม subaru ไม่ได้เข้าร่วมงาน motorshow มาหลายปีแล้วนะครับ subsru เข้าร่วมแต่งาน motor expo ไม่รู้เค้าโกรธอะไรกันมา แต่ไม่รู้ปีนี้subaru จะเข้าร่วม motorshow หรือป่าวก็มิรู้ซินะ
ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ line id:slotpad หรือ www.facebook.com/slotpad และ www.slotpad.com

loneranger

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: January 29, 2015, 10:24:34 »
ขอบคุณครับ ตัวที่ไปดู เป็นรุ่น XV Sport  ครับ ผ่อน 0% 48 เดือนแถมประกันชั้น 1 แต่ของแถมอื่นมีไม่เยอะ ส่วน Mazda ของแถมเป็นหางว่าวเลย ออกต่างจังหวัดไม่บ่อยแต่ออกครั้งหนึ่งจะนานและก็ประเภทรถเก๋งเข้าไม่ได้น่ะครับเลยคิดว่า XV น่าสนใจกว่า

Mummy R

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: January 29, 2015, 11:00:29 »
ถ้ารอก็อาจมีลุ้น Push startนะ แต่ผมไม่รอ แค่stiตอนนี้ ก็กิเลสกินแล้วคับ :))

pakadon

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: January 31, 2015, 20:03:22 »
ราคานี้ไม่ต้องรอแล้วครับต่อให้ถอดออฟชั่นออกก็ยังคุ้ม

leenawat_sri

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: January 31, 2015, 21:02:11 »
ใช่แล้วคับ  ช้อคเบย :ดื่ม:

แต่ก้อชอบ ถ้ายอดเค้าเยอะๆ  เพื่อนเยอะๆผมชอบค้าบ :-*

mrpich

• อยู่กับรถนี่มันมีความสุขแฮะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: January 31, 2015, 21:19:46 »
ถอยมาวันศุกร์ ในราคา 1.1 ล้าน :o
วันเสาร์มันลดราคาเหลือ 998,000  :โกรธ:
ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ line id:slotpad หรือ www.facebook.com/slotpad และ www.slotpad.com

rafarel

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: January 31, 2015, 22:13:15 »
เชคมาแล้วราคาต่ำสุดรถอย่างเดียวเปล่าๆครับ แต่ไม่ได้ถามว่าไม่มีไรบ้าง แต่เดาว่าโนจอ โนเซ็นเซอร์ หัวหมอนเดิมๆ เครื่องเล่นเดิมๆ คาดฝาท้ายด้านในไม่น่ามี  ???

bluemarine

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: January 31, 2015, 22:26:42 »
รุ่นล่างยังไม่ค่อยช๊อคเพราะของโดนถอดออกพอควร แร็คกะ navigator พร้อมกล้องหลังคงหายด้วย แต่รุ่น sti จาก 1.39 ล้านไม่มีโปรก่อนหน้านี้สิ คงบรรยายความรู้สึกลำบาก

rafarel

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: January 31, 2015, 22:30:19 »
รุ่นล่างยังไม่ค่อยช๊อคเพราะของโดนถอดออกพอควร แร็คกะ navigator พร้อมกล้องหลังคงหายด้วย แต่รุ่น sti จาก 1.39 ล้านไม่มีโปรก่อนหน้านี้สิ คงบรรยายความรู้สึกลำบาก
จริงครับพี่  Orz Orz Orz

bluemarine

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: January 31, 2015, 22:53:56 »
จริงครับพี่  Orz Orz Orz

เอาเถอะ คงขายดีขึ้น เห็นบนถนนเยอะขึ้น หวังว่าบริษัทสต๊อคอะหลั่ยเยอะขึ้น เพื่อนเยอะขึ้น ของแต่งหาง่ายขึ้น :)

wivien

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: February 01, 2015, 00:09:50 »
ถอยมาวันศุกร์ ในราคา 1.1 ล้าน :o
วันเสาร์มันลดราคาเหลือ 998,000  :โกรธ:

เพิ่งจ่ายเงินจองตอนเที่ยงวันเสาร์นี้เองคะ 2.0i สนนราคาที่ 1.19 ล. ดาวน์ 25% ผ่อน 0% 4 ปี ฟรีประกันภัยชั้น 1 พร้อมของแต่งที่พอจะขอมาได้ ที่รีบร้อนจองเพราะเซลล์แจ้งว่าจะหมดโปรวันที่ 8 ก.พ. รถล๊อตใหม่จะถูกถอด option บางส่วนออกตามที่คุณ rafarel ว่า และต้องซื้อเงินสดซึ่งข้อมูลนี้เซลล์ที่เราจองรถด้วยบอกหลังจากที่เราไลน์ไปวีนว่าทำไมไม่แจ้งโปรนี้กับเราก่อนที่จะตัดสินใจ ตอนนี้ได้แต่ปลอบใจตัวเองว่าโปรที่เราได้มามันคุ้มที่สุดแล้ว ได้ของครบ ผ่อน 0%  ::ฮาอะ::
Confidence in Motion

deztoy

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: February 01, 2015, 01:22:00 »
เพิ่งไปจองมาเมื่อ พฤหัส ที่ผ่านมา
ตอนแรก ก็แอบซ๊อค แต่พอคิดไปคิดมา ได้ผ่อน 0% 48 เดือน option ครบ ออกรถได้ 15 กุมภาฯนี้ แค่นี้ผมก็สบายใจแล้วครับ  :จ๊วบๆ:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: February 01, 2015, 01:27:19 โดย deztoy »